Wednesday, 2 August 2017



TANZIA
Mbunge wa Hanang Bi. Mary Nagu anasikitika kutangaza kifo cha Mume wake mpendwa Profesa Joseph Tarimo Nagu kilichotokea 30/07/2017 katika Hospital ya Taifa Muhimbili (MNH) Dar es Salaam.
Mazishi yanatarajiwa kufanyika nyumbani kwao Endasak, Hanang siku ya Alhamis tarehe 03/08/2017,  Saa Tano Asubuhi. Habari ziwafikie ndugu, jamaa na marafiki wote waliopo Hanang, Morogoro, Dar es Salaam, Babati na wote wanaomfahamu.
Kwa taarifa zaidi wasiliana na;
Ndugu Malkias Mombo kwa simu namba: 0787241215 na 0757060107
Reactions:

0 comments:

Post a Comment