Friday, 28 April 2017

unnamed
Baada ya kukaa kwa mwezi mmoja nchini Morocco pamoja na kucheza michezo miwili ya kirafiki dhidi ya wenyeji wa Michuano ya U17 Gabon huku ikipata ushindi wa magoli 2-1 mechi zote kikosi cha timu ya Taifa ya Tanzania kwa jina kama Serengeti Boys usiku wa kuamkia Leo kimetua salama nchini Cameroon kwa mechi mbili za kirafiki.
Wakiongozwa na Kocha Mkuu wao Bakari Shime ‘Mchawi Mweusi’ vijana wa Serengeti Boys wataanza mazoezi kwa ajili ya kujiandaa na mchezo wa wenyeji timu ya vijana ya Cameroon utakaochezwa kesho siku ya Jumamosi ukiwa ni mchezo wa Maandalizi ya Michuano ya AFCON kwa vijana inayotarajiwa kutimua vumbi May 14 nchini Gabon.
Serengeti Boys imekuwa gumzo barani Afrika na kuanza kutabiriwa kuwa ni timu ambayo inatakiwa kuchungwa zaidi katika Michuano ya AFCO U17 inayotarajiwa kuanza mwezi wa tano kutokana na kuonesha upinzani na kuzifunga timu kubwa ambazo zipo katika michuano hiyo hii ni  baada ya kutoka sare na Ghana ya mabao 2-2 mjini Dar es salaam na kugawa dozi kwa wenyeji Gabon mechi zote mbili kwa ushindi wa maabao 2-1.
Serengeti Boys inakutana na Cameroon siku ya kesho huku ikiwa na kumbuku ya kufanya vema michezo yote ya kirafiki huku ikiwa haijawahi hata kupoteza mchezo mmoja wa kimataifa ukiachana na ule ilipofungwa na Congo-Brazaville katika hatua ya kutafuta tiketi na baada ya mchezo wa kesho timu hizo zitarudiana tena siku ya Jumanne.
Serengeti Boys inatarajia kwenda Gabon kwa ajili ya Michuano hiyo ya AFCON U17  May 7 ambapo Michuano hiyo itaanza May 14 huku Tanzania ikiwa kundi  B na timu za Ethiopia waliopewa nafasi ya Mali ambao wamefungiwa na FIFA kwa miaka minne nyingine ni Niger na Angola na Kundi A lina timu za Ghana,Cameroon,Gabon na Guine na kila kundi litatoa timu mbili ambazo moja kwa moja zitafuzu Michuano ya Kombe la Dunia kwa vijana chini ya umri wa miaka 17 zitakazofanyika nchini India Novemba mwaka huu.
Reactions:

0 comments:

Post a Comment